Máy Mài Góc GWS 22-180LVI
  • Model: GWS 22-180LVI
  • Tiêu Chuẩn:
  • Hãng Sản Xuất: OSHIMA
  • Bảo Hành: 12
  • Tình Trạng: Còn hàng
  • Lượt Xem: 2454
  • Máy mài góc Bosch GWS 22-180 (2200W) có công cụ tự khởi động lại sau khi tắt điện.
Giá bán: LIÊN HỆ
--HỖ TRỢ MUA HÀNG ONLINE TRÊN HỆ THỐNG--
Làm việc: Từ 8h00 đến 18h30, T2 - T7 Hàng Tuần
(Chủ nhật vui lòng gọi điện thoại trước khi đến)
--Mua Trực Tiếp Tại Hệ Thống Cửa Hàng--
Địa chỉ OSHIMA Việt Nam 98 Đường 5A, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân, Tp.HCM
Điện thoại OSHIMA Việt Nam Tel: 028 3973 7777  0989 42 9798
Xem bản đồ đường đi
Địa chỉ OSHIMA Việt Nam 257/16 Thoại Ngọc Hầu , P. Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Tp.HCM
Điện thoại OSHIMA Việt Nam Tel: 028 3606 0006  0988 39 7733
Xem bản đồ đường đi
Giới thiệu về Máy Mài Góc GWS 22-180LVI
Máy mài góc Bosch GWS 22-180 LVI (2200W) hoạt động với công suất mô tơ mạnh mẽ lên tới 2200W, trọng lượng máy nhẹ cùng tay cầm thẳng giúp thao tác dễ dàng đảm bảo hiệu suất công việc cao. Đặc biệt với GWS 22-180 LVI bảo vệ người tiêu dùng thoát khỏi tình trạng mỏi khi làm việc nhờ thiết kế tay cầm chính và tay nắm phụ có khả năng kiểm soát độ dung, giảm thiểu độ rung 50%.
Máy mài góc Bosch GWS 22-180 LVI (2200W) là một trong những công cụ mạnh mẽ, nhỏ gọn dùng cho các công việc khó khăn nhất. Ống xoắn có vỏ bọc bảo vệ mô-tơ khỏi bụi mài sắc đảm bảo tuổi thọ lâu dài. Đồng thời, phần trụ trước xoay giúp thích nghi tối ưu cho mọi tư thế làm việc.
Thông số kỹ thuật của Máy Mài Góc GWS 22-180LVI
Hiển thị tất cả thông số kỹ thuật
-->
Model
GWS 22-180LVI
Công suất
2200W
Đường Kính Dĩa Mài
180mm